โหลดเพลง 4 thaiforshare ไทยฟอร์แชร์ โหลดเพลง โหลดเพลงใหม่ เพลงใหม่ล่าสุด ฟรี ดาวน์โหลด mp3 แจกเพลง mp3ใหม่ โหลดเพลงลูกทุ่ง โหลดเพลงสากล โหลดหนัง ฟังเพลงออนไลน์

ติดต่อ โฆษณาราคาถูก รายละเอียด และราคา ค่าโฆษณา คลิกที่ี่นี่

ขอเพลง สายัญห์ สัญญา ชุด รวมฮิตดาวทอง ชุด2 ทั้งชุด ด้วยครับ

(1/2) > >>

pleng:
ช่วยด้วยครับ  ขอบคุณ

นายขนมต้ม~:
คุณขอมาเราจัดให้ครับ  :)

สายัณห์ สัญญา - อัลบั้ม ต้นฉบับเพลงดัง ชุดที่2
www.4shared.com/file/faVqC_eY/__-____2.html

pleng:

ใช่ อัลบั๊มชุดนี้ไหมครับท่าน ที่หาคือชุดนี้ครับ เพราะเป็นชุดที่รีมิกซ์ระบบเสียงใหม่ ของค่ายน่าจะเป็น C.A.สตูดิโอ นะ น่าจะออกประมาณปี38-41 พยายามหาตามแผงซีดีแล้ว แต่ก็หาไม่เจอ  รบกวนหน่อยครับท่าน  ขอบคุณ

pjnutrada:
ขอบคุณครับผม ตามหาอยู่พอดี

pleng:
พอจะหาชุดนี้ได้ไหมค้าบท่าน  ช่วยจัดให้หน่อยคับอ้างจาก: pleng ที่ พฤษภาคม 10, 2011, 10:44:01 PM

ต้องการอัลบั้มชุดนี้มากครับ เพราะเป็นชุดที่รีมิกซ์ระบบเสียงใหม่ ของค่ายน่าจะเป็น C.A.สตูดิโอ นะ น่าจะออกประมาณปี38-41

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป